Diễn Đàn Tin Học QTMK3B-TCNNB

Diễn Đàn Học Sinh - Sinh Viên TTCNNB

Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Đề Nghị Trường Lắp Đặt Mạng Wife .........

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Đề Nghị Trường Lắp Đặt Mạng Wife .........   Thu Apr 28, 2011 10:35 am

Với kinh tế phát triển hiện nay , công nghệ thông tin cũng phát triển mạng internet không thễ thiếu đối với những người làm việc học cán bộ công nhân viên và nhất là học sinh . Các trường của nước ta cũng đã lắp đặt nhiều hệ thống Wife cho trường mình . Do tính tiện lợi và ích tốn kém nên được rất nhiều nơi sữ dụng . Cũng có nhiều nguyên nhân mình mới đề nghị với trường mình làm cái Wife này . Em là thành viên của lớp QTM K3B cũng là khóa học đầu tiên của trường mình , ngành học cũa e cần rất nhiều về máy tính và cũng không thễ thiếu mạng internet . Mặc dù hiện nay mạng internet ỡ đâu cũng có nhưng mổi lần muốn download hay tìm kiếm tài liệu học phải ra những quán cafe hoặc những dịch vụ internet có nhiều bất tiện . Thứ nhất , mỗi lần ra quán cafe thì đi 5 6 cây số mới có lắp đặt Wife đâu phải quán nào cũng có . Thứ hai , em vào các dịch vụ internet mà học không cho sữ dụng máy cũa mình có rất ít dịch vụ đồng ý cho mình truy cập và cũng cũng thường xuyên thấy các thầy cô mượn các điểm internet hoặc ra quán cafe tìm tài liệu về giãng dạy . Vỉ vậy . em thay mặt các bạn trong trường kính mong nhà trường sẽ sớm lắp đặt hệ thống wife cho trường mình .
Xem lý lịch thành viên http://qtmk3b.forumvi.com

Đề Nghị Trường Lắp Đặt Mạng Wife .........
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tin Công nghệ (Máy tính, di động,...)
» Kháng nghị hàng hải?
» Neko đang muốn nâng cao tay nghề vẽ~
» Nghề đi tàu vất vả
» [9/1/13][News] BIGBANG #1 Top 100 nghệ sĩ châu Á nổi tiếng nhất do fan ở Pháp bầu chọn