Diễn Đàn Tin Học QTMK3B-TCNNB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Tin Học QTMK3B-TCNNB

Diễn Đàn Học Sinh - Sinh Viên TTCNNB

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cam On May NHa Duy....!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
MinhTi_kuTe
Đẳng Cấp QTM
Đẳng Cấp QTM
MinhTi_kuTe

Cam On May NHa Duy....! Empty
Bài gửiTiêu đề: Cam On May NHa Duy....!   Cam On May NHa Duy....! I_icon_minitimeThu May 12, 2011 3:50 pm

[/strike]Kao Rat cAm on My` dA~Tao Ra Web NAy `!! Tu khi mAy` Tao rz cAi web nAy Kao dA~Thay dOi Rat nhju` Nhug Lan Kao pun thj Kao len web NAy`Tam sU cUa KAo Va chia se Noi Pun cUA KAo cKo Tui My Bjt !! Tks MI NHOAaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa..Tr0g Lop KAo THay MAy`LA nGUOi Tot NHat dOA' Kao Rat LA H/p khi Hoc Chug zOi mI`Va KAo cUg THAy ZUi zi cOA 1 ngUoi BAn Cug Noi~Kho~j)g TAo
http://qtm-k3b.gocom.vn
Admin
Admin
Admin
Admin

Cam On May NHa Duy....! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cam On May NHa Duy....!   Cam On May NHa Duy....! I_icon_minitimeFri May 13, 2011 7:17 pm

củm ơn mày về những lời khen . Tao lúc nào cũng hòa bình với mọi người hết hiễu được ý của tao là chơi được hà . Tao không muốn gây chuyện với ai hết nếu nói vế vài năm về trước thì thằng nào sock tao coi như xong . bi gì tao nghĩ mình cũng đã lớn rùi thấy nên dừng chơi là vừa mình xuống lúc oai phong nhất để được cái tiếng lại còn đợi tới ngày tàn mới nhận ra thì đã quá muộn rồi . Không phãi tao nghe lời gái nhưng kễ từ khi tao wen được một người đối với tao là không thễ xứng đáng với cô ấy nhưng cô ấy đã chấp nhận tao , biết lo lắng wan tâm , chăm sóc cho tao ngoài mẹ tao ra có thể không ai bằng vì vậy tao sẽ phấn đấu vì cô ấy.....
https://qtmk3b.forumvi.com

Cam On May NHa Duy....!
Trang 1 trong tổng số 1 trang